Xóm Cộ Pro
Chào mừng bạn đến với xóm cộ pro.Mời bạn đăng nhập hoặc đăng ký để xem bài viết.
Xóm Cộ Pro
Chào mừng bạn đến với xóm cộ pro.Mời bạn đăng nhập hoặc đăng ký để xem bài viết.
Xóm Cộ Pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xóm Cộ Pro

Trang Chính1Latest imagesĐăng NhậpĐăng ký
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
Một số hình ảnh về các thành viên (cập nhật) Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . MasterSat Dec 18, 2010 2:40 pm
lam sao ma dua anh mih len web xom dc vay Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . MasterFri Dec 17, 2010 9:35 pm
nguyên khắc thức Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . MasterThu Oct 07, 2010 3:56 pm
nỗi nhớ khi xa xòm cộ thân yêu Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . MasterFri Sep 17, 2010 12:55 pm
chào các bạn xóm cộ Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . MasterThu Sep 09, 2010 11:01 am
Hình ảnh Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . MasterThu Aug 12, 2010 6:48 pm
LÝ TƯỞNG SỐNG CỦA THANH NIÊN! Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . MasterThu Aug 12, 2010 8:05 am
up ảnh........... Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . MasterMon Aug 02, 2010 10:44 am
vl Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . MasterTue Jul 20, 2010 8:02 am
Chân dung admin tổng hợp !!! Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . MasterWed Jul 07, 2010 7:12 pm

Share | 

Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . .

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sa_ngoc_203
Sư muội của Líp
Sư muội của Líp
sa_ngoc_203

Nữ Tổng số bài gửi : 94
Nghề nghiệp : hoc sinh
Ghét : wait wait.....

Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . _
Bài gửiTiêu đề: Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . .   Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . I_icon_minitimeThu Apr 08, 2010 12:34 pm

Giá như con người ta có thể làm đc như những gì mà người ta nghĩ...

Giá như người ta có thể hết lòng vì 1 người...

Giá như người ta luôn thật lòng với nhau

Giá như người ta luôn luôn biết rằng mình nên làm gì, mình cần gì, mình muốn gì...

Giá như người ta có thể tin tưởng 1 ai đó bằng tất cả lòng tin sau khi đã bị phản bội 1 lần...

Giá như trên đời này có gì là mãi mãi...

Giá như có gì là vô tư, chân thành, ko tính toán...

Giá như trong lòng ai đó ko có vết thương kia...
Giá như những gì mà ai đó hứa họ luôn nhớ để thực hiện
Giá như tấm lòng của ai đó có thể mở rộng hơn...

Giá như ai đó biết nghĩ, biết lo cho ai đó như họ luôn đc quan tâm, lo lắng...
Giá như ai cũng nói thật, ai cũng sống thật với tất cả suy nghĩ và tình cảm của bản thân mình...
Giá như ai đó cũng vì 1 ai đó như người kia đã vì họ...

Giá như những điều này trở thành sự thật chứ ko phải chỉ là những dòng chữ.....
Nhưng... biết rằng đó chỉ là giá như... mãi mãi nó chỉ là suy nghĩ... là ước mong... là hy vọng...
Nhưng... biết sao được, có ai cấm con người ta mơ đâu... Cứ mơ dù biết những điều đó khó.. và có thể là ko bao jờ thay đổi...

Vì người ta ko muốn thay đổi, vì người ta nghĩ ko cần thiết phải thay đổi...
Vì người ta ko biết rằng... có 1 người khác vẫn cố giấu nỗi buồn, cố giấu sự tổn thương do người ta gây nên...

Vì người ta ko hiểu rằng... có những giọt nước mắt vẫn phải nuốt vào
trong tim... có những nỗi buồn vẫn bị che sau những cơn mưa... có những
tiếng nấc nghẹn vẫn bị giấu sau nụ cười buồn.....
Và một câu nói .... chỉ một câu thôi .... vẫn bị giấu sau những câu nói vô tình khác
Líp
ღŤöἦg.ŧปั.உєŋħღ
Líp

Nam Tổng số bài gửi : 376
Nghề nghiệp : Lover
Ghét : Một mình !

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . .   Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . I_icon_minitimeThu Apr 08, 2010 12:39 pm

viết văn thế này mà không được điểm cao thì hơi lạ
chính đây

15Văn - Tiếng Việt

297
8 8
7 7 736.4
https://xomcopro.forum-viet.com
sa_ngoc_203
Sư muội của Líp
Sư muội của Líp
sa_ngoc_203

Nữ Tổng số bài gửi : 94
Nghề nghiệp : hoc sinh
Ghét : wait wait.....

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . .   Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . I_icon_minitimeWed May 12, 2010 9:12 am

sự thật luôn phũ phàng, càng cố che dấu niềm đau thì nó lại càng hiện hữu......đau đớn và muốn buông rời tất cả mọi thứ...mong cho niềm đau hok bao trùm lấy con người nó nữa.....
anhtungxc
Binh Bét
Binh Bét

Nam Tổng số bài gửi : 7
Nghề nghiệp : hocsinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . .   Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . I_icon_minitimeFri May 14, 2010 6:08 pm

sa ngoc oi?
minh co the lamwen duoc ko ban
anhtungxc
Binh Bét
Binh Bét

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . .   Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . I_icon_minitimeFri May 14, 2010 6:09 pm

minh tu goi thieu nha
minh la tung xc, lop 11b3\
anhtungxc
Binh Bét
Binh Bét

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . .   Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . I_icon_minitimeFri May 14, 2010 6:11 pm

khi em hỏi anh không nhớ em sao? Anh sẽ nói: Nhớ đâu phải lúc nào cũng phải nói, chỉ cần hành động. Một khi em nói, anh hãy dành cho em thêm thời gian của a...
khi em hỏi anh không nhớ em sao? Anh sẽ nói: Nhớ đâu phải lúc nào cũng phải nói, chỉ cần hành động. Một khi em nói, anh hãy dành cho em thêm thời gian của a...
anhtungxc
Binh Bét
Binh Bét

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . .   Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . I_icon_minitimeFri May 14, 2010 6:12 pm

Anh không thể mang đến cho em cuộc sống sung túc và đầy đủ. Đó là điều chắc chắn. Anh ở đất Hà Nội này vật lộn với chính mình cũng đã khổ lắm. Đưa em vào cái khổ đó, anh không nỡ.

Gửi em Tồ của Anh!

Mưa! Trời đang mưa! Và đã 3h sáng!

Anh hiểu em đang nghĩ gì. Đúng vậy, em nên nghĩ thật kỹ nhé! Anh biết anh rất yêu em và sẽ rất buồn nếu phải xa em nhưng để đánh đổi giữa tình yêu của anh dành cho em và hạnh phúc, niềm vui của em thì anh xin nguyện để em được vui và hạnh phúc.

Anh đã nghĩ rất nhiều từ hôm anh nói yêu em, anh đã nghĩ sẽ không nói ra điều đó, không phải vì anh không yêu em, mà vì anh biết yêu anh em sẽ phải gặp rất nhiều khó khăn trong cuộc sống sau này. Mà điều đó thì anh không muốn chút nào.

Anh luôn muốn mình lập nghiệp ở Hà Nội và vì vậy anh đã luôn cố gắng nhưng trong tình yêu thì lại khác. Anh không muốn cố gắng giành kiếm được tình yêu để rồi người mình yêu phải khổ! Anh không muốn yêu để cho yêu, yêu để chứng minh mình là người lớn, hay yêu là theo xu hướng. Với anh tình yêu cũng quan trọng như gia đình anh vậy. Anh muốn người anh yêu sẽ đi cùng anh đến hết cuộc đời chứ không phải chỉ đi như một người bạn đường. Vì thế anh luôn mong xác định được người mình yêu. Anh sợ yêu để rồi chia tay lắm.

Yêu anh em sẽ ra sao! Anh không thể mang đến cho em cuộc sống sung túc và đầy đủ. Đó là điều chắc chắn. Anh ở đất Hà Nội này vật lộn với chính mình cũng đã khổ lắm, lại đưa em vào cái khổ đó, anh không nỡ. Em là một người Hà Nội, Yêu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . .   Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . . I_icon_minitime

Chỉ Là Giá Như. . . Vì. . .

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
* Nhấn "Trả Lời" để trả lời cho bài viết.

Thân ái.Admin-Líp-01673051456

-Nếu chèn smilies có vấnđề thì bấm A/a trên phải khung viết bài