Xóm Cộ Pro
Chào mừng bạn đến với xóm cộ pro.Mời bạn đăng nhập hoặc đăng ký để xem bài viết.
Xóm Cộ Pro
Chào mừng bạn đến với xóm cộ pro.Mời bạn đăng nhập hoặc đăng ký để xem bài viết.
Xóm Cộ Pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xóm Cộ Pro

Trang Chính1Latest imagesĐăng NhậpĐăng ký
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
Một số hình ảnh về các thành viên (cập nhật) ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… MasterSat Dec 18, 2010 2:40 pm
lam sao ma dua anh mih len web xom dc vay ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… MasterFri Dec 17, 2010 9:35 pm
nguyên khắc thức ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… MasterThu Oct 07, 2010 3:56 pm
nỗi nhớ khi xa xòm cộ thân yêu ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… MasterFri Sep 17, 2010 12:55 pm
chào các bạn xóm cộ ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… MasterThu Sep 09, 2010 11:01 am
Hình ảnh ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… MasterThu Aug 12, 2010 6:48 pm
LÝ TƯỞNG SỐNG CỦA THANH NIÊN! ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… MasterThu Aug 12, 2010 8:05 am
up ảnh........... ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… MasterMon Aug 02, 2010 10:44 am
vl ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… MasterTue Jul 20, 2010 8:02 am
Chân dung admin tổng hợp !!! ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… MasterWed Jul 07, 2010 7:12 pm

Share | 

……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻……

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sa_ngoc_203
Sư muội của Líp
Sư muội của Líp
sa_ngoc_203

Nữ Tổng số bài gửi : 94
Nghề nghiệp : hoc sinh
Ghét : wait wait.....

……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… _
Bài gửiTiêu đề: ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻……   ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… I_icon_minitimeWed Apr 07, 2010 10:18 am

Cậu hay bảo tớ là “cô bé đa sầu, đa cảm”, nào là hay nước mắt, sớm nắng chiều mưa...
...luôn làm cho cậu mệt nhoài khi phải chạy theo cảm xúc của tớ. Nhưng thật ra, tớ “đa cảm” chứ đâu có “đa sầu”…

Tớ cảm nhận cuộc sống theo cách riêng của tớ, khi mà mọi vật trong mắt tớ đều mang một sắc màu lãng mạng, có lúc lại cách xa sự thật. Tớ hay mơ mộng là thế, hay khóc rồi cũng hay cười, thôi cứ để tớ như một tấm gương pha lê chân thực, phản ánh lại mọi việc đúng như cảm xúc của tớ. Hãy để tâm hồn tớ, trái tim tớ tự nhiên lên tiếng, nó hãy còn quá non nớt cậu à, đừng biến nó trở nên chai sạn, khô cứng…

Quá nhạy cảm, tớ cũng phải chịu những điều phiền toái, đôi khi phải suy nghĩ nhiều về những chuyện không đâu, nhưng tớ tự hào vì tớ còn có một trái tim ấm nóng biết yêu thương, một đôi mắt biết nhìn đời, và một tâm hồn không trống rỗng…

Cậu hay gọi tớ là một “nhóc con”, tính tình trẻ con không chịu nổi. Nhưng, cậu đâu có biết vì còn là trẻ con nên tớ cần cậu che chở biết chừng nào…

Tại sao tớ là đứa con nít chỉ khi ở bên cạnh cậu, để nhận từ cậu những cái cốc đầu đau điếng, chỉ để nghe cậu mắng khi tớ làm sai việc gì, để rồi tớ biết cậu cũng vừa giận vừa thương, cậu sẵn sàng chìa bàn tay nâng tớ dậy, nhường một bên vai cho tớ dựa vào...

Tớ không hề yếu đuối như cậu nghĩ đâu, nếu không có cậu thì tớ vẫn có thể đứng vững như cái cây khô kia, nhưng nếu trời đã cho tớ gần cậu, xin cậu hãy cho tớ là một cái cây nhỏ bé, đang vươn cành lá lớn lên đón nắng sớm của cuộc đời, cậu nhé!

Cậu hay chê tớ là “bà tám” nói chuyện không dứt suốt ngày. Cậu bảo là cậu chả khác gì một cái máy ghi âm để nghe tớ kể huyên thuyên đủ chuyện không đâu vào đâu, làm cậu nghe mà phát ngấy.

Nhưng cậu đâu có biết chẳng phải ai cũng có diễm phúc được tớ chia sẻ hết tâm tư, niềm vui, nỗi buồn trong cuộc sống đâu, riêng cậu là một người cực kỳ đặc biệt. Cũng chẳng phải cậu lúc nào cũng lắng nghe tớ, thông cảm cho tớ, hay cho tớ những lời khuyên hữu ích, chỉ đơn giản khi được chia sẻ với cậu những suy nghĩ của mình, tớ cảm thấy nhẹ lòng hơn và tớ biết cậu cũng luôn quan tâm đến tớ. Tớ nói nhiều chẳng qua là để giúp cậu có thể dễ dàng hiểu nhiều về tớ hơn…

Sẽ chẳng bao giờ cậu hiểu tớ đâu…Cậu sẽ mãi xem tớ là “cô bé đa sầu, đa cảm”, là “nhóc con” hay “bà tám” mãi làm cho cậu lo lắng, khó chịu và bực bội…

Sẽ mãi là như vậy…

Vì, tớ là tớ…chỉ vậy thôi…đủ để cậu nhớ, cậu yêu!
Líp
ღŤöἦg.ŧปั.உєŋħღ
Líp

Nam Tổng số bài gửi : 376
Nghề nghiệp : Lover
Ghét : Một mình !

Bài gửiTiêu đề: Re: ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻……   ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… I_icon_minitimeWed Apr 07, 2010 3:43 pm

muội viết cho ai vậy ta
https://xomcopro.forum-viet.com
sa_ngoc_203
Sư muội của Líp
Sư muội của Líp
sa_ngoc_203

Nữ Tổng số bài gửi : 94
Nghề nghiệp : hoc sinh
Ghét : wait wait.....

Bài gửiTiêu đề: Re: ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻……   ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… I_icon_minitimeWed Apr 07, 2010 3:56 pm

hỳ! hem bik nữa, mấy ngày ni có nhìu chuyện quá..hok xác định dc viết cho ai lun...!Cá độ với muội xem ai post bài nhiều hơn y...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻……   ……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻…… I_icon_minitime

……☻Dïñh…☻ Meñh …☻''¶''hïeñ…☻ ''¶''hañ☻……

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
* Nhấn "Trả Lời" để trả lời cho bài viết.

Thân ái.Admin-Líp-01673051456

-Nếu chèn smilies có vấnđề thì bấm A/a trên phải khung viết bài